Tuesday, November 20, 2007

Makocha wapya wasaini Yanga
Hatimaye makocha Dusan Kondic na Spaso Sokolaviski kutoka Serbia jana walisaini mkataba wa miaka miwili kuinoa klabu ya Yanga katika michuano ya Ligi Kuu pamoja na ile ya Kimataifa.

Hafla hiyo ya utiaji saini wa mkataba huo iliyofanyika katika makao makuu ya klabu hiyo huko Jangwani pia ilishuhudia kuagwa kwa aliyekuwa kaimu kocha mkuu wa klabu hiyo Jack Chamangwana.

Makocha hao ambao watakuwa wakilipwa na mfadhili mkuu wa klabu hiyo Yusuf Manji, wataanza kwa kuinoa klabu hiyo kwa kuweka kambi nje ya Dar kwa mwezi mmoja na kisha wataondoka na wachezaji 18 watakaofanya vizuri katika kambi hiyo kwenda Ulaya kujinoa zaidi.


Naye Kondic, ambaye ana uzoefu mkubwa wa kufundisha barani Afrika, alimshukuru Manji kwa kufanikisha zoezi hilo na hatimaye kusaini mkataba wao, lakini akawataka wapenzi wa Yanga kuwa na subira ya mafanikio.

''Wapenzi wa Yanga wanatakiwa watupe muda ili tuweze kufanya kazi yetu kwa kuwa mafanikio hayafanani na chumvi ambayo ukiweka tu kwenye mboga, inakolea hapo hapo," alisema kocha huyo aliyekuwa akifundisha soka nchini Angola.

Makocha hao walikuja nchini kwa mazungumzo na mdhamini wa Yanga, Yusuf Manji takriban mwezi mmoja uliopita.


1 comment:

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___