Thursday, January 17, 2008

Hatma ya akina Maftah kesho
Amir Matah

Kamati ya Nidhamu ya klabu ya Yanga inatarajiwa kuketi kesho kujadili miongoni mwa mambo mengine ni suala lililowekwa kiporo la kutoonekana kambini kwa wachezaji Amir Maftah pamoja na Ben Mwalala.

Maftah anakabiliwa na tuhuma za kuondoka kambini baada ya mchezo wao dhidi ya Simba uliofanyika Oktoba 24 mwaka jana huko Morogoro. Maftah alitoroka pamoja na Ivo Mapunda na Shadrack Nsajigwa ambao tayari wamefungiwa miezi sita kwa kosa hilo. Maftah hakuwepo katika kikao kilichowafungia akina Ivo hivyo suala lake liliwekwa kiporo.

Naye Ben Mwalala anatakiwa kujieleza ni kwanini alishindwa kujiunga na kambi ya klabu hiyo mapema.

Wakati huo huo, Yanga haitampa mkataba mpya Kocha wa zamani wa makipa Razak Siwa. Siwa pamoja na Jack Chamangwana walikuwa na jukumu la kuandaa timu ya vijana ya Yanga.

3 comments:

CM said...

Kamati imeshindwa kukaa kutokana na wajumbe wengi kuwa na udhuru hivyo suala la wachezaji hawa linaendelea kubaki kiporo

Anonymous said...

Mwalala hataadhibiwa analindwa na viongozi.Hawana uwezo wa kumuadhibu.Hata afanye nini watavumilia tu.Maftah anaponea hapo.Ingekuwa yeye yupo peke yake angeshafungiwa siku nyingi.Kwani hawakujua kwamba Kisasa atakuwa safarini walipokuwa wanatayarisha kikao??WAACHE LONGOLONGO.

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___