Saturday, May 24, 2008

TAIFA STARS special

Maximo kujaribu kikosi na Malawi

Timu ya soka ya Taifa ya Tanzania kesho inajitupa katika Uwanja mkuu wa Taifa wakati itakapopambana na timu ya Taifa ya Malawi (The Flames) katika mchezo wa kirafiki wa kujipima nguvu.

Taifa Stars wiki ijayo inakabiliwa na kipute cha ufunguzi wa kampeni yake ya kucheza fainali za Kombe la Afrika huko Angola pamoja na Kombe la Dunia huko Afrika ya Kusini 2010 kwa kupambana na Mauritus.

Katika mchezo wa kesho, Stars sasa itaweza kuwatumia wachezaji wake wanaosakata kabumbu nje baada ya kukosa michezo 4 iliyopita kufuatia kubanwa na sheria iliyokuwa inaongoza michuano ya wachezaji wanaocheza ligi za ndani ya nchi (CHAN).

Kila la heri Taifa Stars

4 comments:

Anonymous said...

vipi matokeo bado?

Anonymous said...

vipi tumelala?

Anonymous said...

Tumetoka sare ya 1-1.
Stars ilitangulia kufungwa lakini ilifanikiwa kusawazisha kupitia kwa beki Salum Sued

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___