Monday, August 25, 2008

Pole Cannavaro
Beki mahiri wa Yanga na timu ya Taifa Nadir Haroub "Cannavaro" amepatwa na pigo kubwa baada ya kufiwa na mchumba wake akiwa katika harakati za kujifungua hapo jana usiku.

Cannavaro amekumbwa na balaa hilo saa chache baada ya kuiwakilisha Yanga katika mchezo wa kwanza wa ligi kuu ya Vodacom dhidi ya Prisons ambapo Yanga iliibuka na ushindi wa 4-0 jana jioni.

Blogu hii inampa pole Nadir Haroub kwa matatizo yaliyompata. Bwana ametoa, na bwana ametwaa, jina la bwana libarikiwe.

5 comments:

Anonymous said...

polesana ndugu nadir.mungu ailaze roho ya marehemu peponi. mweyezi mungu atakusaidia ,yoteyata endavizuri.

Anonymous said...

Natoa pole nyingi kwa mchezaji wetu mahiri Nadir Haroub Ally Cannavaro, na pia kwa Club nzima ya Yanga.

Anonymous said...

BASILIUS NAMKAMBE

GOD GAVE GOD HAS TAKEN PRAISED BE HIS NAME.

I HOPE IT IS AN UNTIMELY EVENT TO YOU AND YOUR TEAM MATES.

MAY GOD GRANT YOU STRENGHT TO WITHSTAND THE HARD TIMES.

Anonymous said...

POLE SANA KIJANA MUGU ATAKUWA NAWE KAMA NASI TULIVO NAWE

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___