Saturday, November 29, 2008

Taifa Stars vs Sudan

3-1 Full time

9 comments:

CM said...

Mabao ya Stars yamefungwa na Jerry Tegete, Athumani Iddi na Kiggi Makassy.

Anonymous said...

uzi huo huo baada ya wiki mbili mungu ibariki stars

Anonymous said...

Kila la heri Stars!!!

Anonymous said...

Tusisahau kumshukuru Ambani kwa kuchukua muda wake mwingi mazoezini kuwafundisha Jerry na Kiggi jinsi ya kufunga magoli. YANGA OYEE..

Anonymous said...

Wow, hongera Taifa STars ..

Anonymous said...

Vipi jamani mna kuna mtu ana habari yeyote kuhusu Manji? maana uvumi unatisha ingawaje binafsi najua ni majungu ya watani wetu, afikishwe yeye mahakamani aachwe Lowasa, Apson, na Mkapa?

MARTIN PAULO SINGANO said...

MAGOLI YOTE NI YANGA IDDI, MAKASI, TEGETE

Anonymous said...

Al Ahly wanakuja tutaona tambo zenu na timu ya milioni 500.

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___