Tuesday, January 27, 2009

"Madili ya kumwaga kwa Ngassa

Kwa habari zaidi soma hapa.

3 comments:

Anonymous said...

Mzee Ngassa kaa chini na mwanao mwambie atulie mtafute ushauri kwa watu mbali mbali wakiwemo wanasheria achaneni na wababaishaji zaidi ya yote mwambie kijana akze buti Ivory Coast kuna kila dalili ya yeye kupata mafanikio makubwa

Anonymous said...

Ngassa usiwe na mcheche nenda Ivory Coast kwanza.

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___