Tuesday, February 02, 2010

Yanga yaomba kuahirisha mechi

Mabingwa wa soka nchini, Yanga, wameliandikia barua shirikisho la soka nchini, TFF, kuomba kusogezwa mbele kwa mechi yao ya Jumatatu ijayo dhidi ya Mtibwa ili ipate nafasi ya kufanya maandalizi ya mchezo wao wa Ligi ya Klabu Bingwa Afrika dhidi ya FC Saint Eloi Lupopo ya DRC utakaofanyika Februari 13.


Afisa Habari wa klabu , Luis Sendeu, alisema kuwa barua hiyo imepelekwa jana TFF na wameomba mechi hiyo dhidi ya Mtibwa ipangiwe tarehe nyingine yoyote baada ya kufanyika kwa mchezo huo wa klabu bingwa.


Aidha, Sendeu alisema timu hiyo imekosa mechi za kimataifa za kirafiki za kujiandaa na Ligi ya Klabu Bingwa kutokana na maombi wanayoyatuma kugonga mwamba kila mahala kutokana na nchi nyingi kuwa bado zinaendela na ligi kuu zao.

1 comment:

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___