Saturday, March 29, 2008

Vijana wetu dimbani Nyayo
Timu ya soka ya Taifa ya Tanzania (Taifa Stars) leo inajitupa katika Uwanja wa Nyayo huko Nairobi nchini Kenya kuchuana na timu ya Taifa ya Kenya (Harambee Stars) katika mchezo wa kuwania kufuzu kucheza fainali za michuano ya Mataifa ya Afrika kwa wachezaji wa ndani ya nchi.
Mpira tayari umeanza huko Nairobi na katika line up ya Taifa Stars, klabu yetu ina wachezaji 5 walioanza - Fred Mbuna, Amir Maftah, Nadir Haroub, Athuman Iddi na Abdi Kassim
TAIFA STARS OYEE!

5 comments:

CM said...

Mpira ni mapumziko. 0-0

Anonymous said...

Harambee Stars wamepata bao ktk dk ya 85.

1-0

Anonymous said...

TUMEPOTEZA MCHEZO KWA 1-0.

MECHI YA MARUDIANO INABIDI TUSHINDE KUANZIA 2-0. (TWO CLEAR GOALS)

Anonymous said...

Kila la heri Stars!

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___