Sunday, August 10, 2008

Maamuzi kusomwa kesho saa 6 mchana

Kamati ya Nidhamu ya TFF iliyokuwa inajadili rufaa ya klabu ya Yanga imemaliza kikao chake muda mfupi uliopita na Mwenyekieti wa Kamati hiyo, Said Hamad El Maamry atatangaza maamuzi ya kikao hicho kesho saa 6 mchana.

Akizungumza moja kwa moja na kituo kimoja cha televisheni mara baada ya kikao hicho, El Maamry amesema kikao hicho kilikuwa kirefu kwani waliwahoji Yanga kwa saa 4 na TFF walihojiwa kwa saa 3 na kisha baada ya hapo wajumbe wakaanza kikao cha kujadili rufaa hiyo.

Tusubiri 'hukumu' kesho mchana.

5 comments:

Anonymous said...

Breaking news:Tumeshafutiwa adhabu wazee,,hao FISI(Oooh sorry SIMBA)watangoja milele kusubiri mkono wa binadamu(YANGA) uanguke wautafune....Imekula kwao hiyo

Anonymous said...

Breaking news:Tumeshafutiwa adhabu wazee,,hao FISI(Oooh sorry SIMBA)watangoja milele kusubiri mkono wa binadamu(YANGA) uanguke wautafune....Imekula kwao hiyo

Anonymous said...

Breaking news tumeongezewa adhabu.

Anonymous said...

Adhabu ya kufungiwa tumefutiwa lakini tumepigwa faini dola elfu 20.Kulikuwa na mvutano mkubwa sana kwenye mkutano huo.

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___