Monday, September 29, 2008

TFF yaridhia maamuzi ya El-Maamry?

Kwa habari zaidi cheki hapa

Taarifa kamili itatolewa baadaye leo na TFF.

3 comments:

Anonymous said...

If I was a Yanga leaders, I will reject paying $35000 ili kushiriki CECAFA, haya mashindano hayasaidii chochote kwa timu zetu, Yanga wa concetrate kujenga timu kwa ajili ya mabigwa wa africa. Tumeona hata timu za south africa na west africa hazina huu upuuzi na zinafanya vizuri. Waachie Simba haya mashindano.

Anonymous said...

nakuunga mkono bosi.sasa hivi hakuna kushiriki mashindano ya hisani yaani kagame cup.sasa hivi ni hela tuu,maana hela inajenga timu .

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___