Saturday, December 13, 2008

TAIFA STARS 2 SUDAN 1
Timu ya soka ya Taifa ya Tanzania imefanya kweli huko Sudan baada ya kuibuka na ushindi wa 2-1 ugenini na hivyo kuitoa Sudan kwa jumla ya 5-2.

Mabao yaliyofungwa na Henry Joseph na Nurdin Bakari yatakumbukwa sana katika historia ya kandanda nchini kwani mabao yao ndiyo yanayoipeleka Taifa Stars katika fainali za michuano ya kwanza ya timu za Taifa zinazoundwa na wachezaji wa ligi za ndani zitakazofnyika huko Ivory Coast mwezi February mwakani.

3 comments:

Anonymous said...

Hongera Taifa Stars na watanzania wote. Matunda ya strategy za Maximo yanaonekana.

Watanzania tujifuze kuwa mafanikio ktk soka hayaji kwa siku moja!

CM Shukurani kwa Live coverage!

Anonymous said...

Sir Tenga ameshinda.... sasa tujipange kwa kombe la Africa.

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___