Sunday, January 18, 2009

Msimamo wa ligi kuu ya Vodacom

Huu ni msimamo wa ligi kuu ya Vodacom baada ya mechi za wikiendi hii.

7 comments:

Anonymous said...

Kama Kagera watachemsha tena basi tunahitaji mechi nne kwa mabingwa ila mpaka sasa tunahitaji mechi sita na hakuna timu ambayo itaweza kutufikia ila utabiri wangu ni kwamba baada ya kushinda mechi nne tutakuwa mabingwa.

Anonymous said...

Wito kwa wachezaji , viongozi na hasa benchi zima la ufundi ni kwamba hakuna kulemba kila mechi ni fainali tuweke historia nyingine

Masebe said...

ASANTE SANA BWANA CM KWA HUO MSIMAMO,TUNAOMBA UPDATE YA MARA KWA MARA.
TUNAKUSHUKURU

Juma Ali David said...

Jamani vipi mambo huko Mbeya??
Masikia Half time tupo nyuma 2-0 and Mnyama yuko magoli 4 mbele...

Anonymous said...

Jamani ya kweli hayo? ..., acheni kutupandisha pressure huku..., hebu tupeni habari kamili.
Cm tunaomba fixture yote ya Raundi ya Pili.., kama Ngumu basi angalau mechi za Yanga tu

Anonymous said...

Yanga inaongoza 1-0. Mfungaji ni Chuji.

Simba wameshinda 2-0

CM

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___