Saturday, February 21, 2009

Francis Lucas hatunaye Photo courtesy of Mroki

Katibu Mwenezi wa Klabu wa Yanga, Francis Lucas amefariki dunia.

Kwa mujibu wa Katibu Mkuu wa klabu hiyo Bw. Lucas Kisasa, marehemu amefariki usiku wa kuamkia leo nyumbani kwake Tabata jijini Dar es Salaam.

Mipango ya mazishi inaendelea.

Marehemu Lucas anakuwa kiongozi wa pili katika uongozi wa sasa kufariki, baada ya Makamu wa Mwenyekiti - Marehemu Rashid Ngozoma Matunda kufariki mwishoni mwa mwaka jana.

MUNGU AILAZE MAHALI PEMA PEPONI ROHO YA FRANCIS LUCAS.

11 comments:

Anonymous said...

Ni nini kimemuondoa? any assumption? Mungu amlaze mahali mema peponi

Anonymous said...

mungu ailaze roho ya marehemu peponi.wote tukumbuke kuwa kazi ya mola haina makosa.asante.

Anonymous said...

RIP

Anonymous said...

MUNGU ILAZE ROHO YA MAREHEMU MAHALI PEMA PEPONI-AMEN

Geoffrey Idelphonce said...

Francis Lucas alijitahidi sana kuonyesha tunachoita "collective leadership and responsibility".Tofauti na mwenzake kwenye Club nyingine, alijitahidi kuwa kwenye mstari mmoja na viongozi wenzake.Taarifa alizokuwa anazitoa hatujawi kusikia kuwa zilikuwa ni za binafsi.Hata wakati wa ka-mgogoro kadogo kalipotokea alibaki quite na kusaidia sana kuirudisha amani kblabuni.Hakutangaza "yake" ila ya Club.Ni sifa kubwa nampa marehemu.Wadau tushikamane na tuiombee na tusiitupe familia yake moja kwa moja.MUNGU AILAZE ROHO YAKE PEPONI, AMINA!!!
Geoff I. Mwambe
Mannheim

Anonymous said...

Inatia uchungu sana... Bwana Alitoa Bwana Ametwaa, Jina la bwana lihimidiwe.
R.I.P

Nalitolela, P. S. said...

Pole kwa familia ya marehemu; ndugu jamaa na marafiki; na wanayanga kokote mlipo. Huu ni msiba mkubwa kwa klabu yetu, na soka ya Tanzania kwa jumla. Mungu amlaze marehemu mahala pema peponi

Nalitolela, P. S. said...

oohh... kwa wadau walio na update za mechi ya CHAN kati ya Stars na Senegal tunaomba mtupe taarifa

Anonymous said...

mechi itaanza saa 4.oo usiku kwa saa za nyumbani

Anonymous said...

zambia inaongooza 2=0 kipindi cha pili tuningoja stars kwa hamu

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___