Saturday, January 16, 2010

Ligi Kuu ya Vodacom

Yanga vs African Lyon
Mzungukao wa pili wa ligi kuu ya Vodacom inatarajiwa kuanza leo kwenye Uwanja wa Uhuru wakati Yanga itakapopambana na African Lyon.

Yanga inaanza mzunguko huo ikiwa katika nafasi ya tatu, nyuma ya timu za Simba na Azam. Simba ina pointi 33 wakati Azam ina pointi 21 sawa na Yanga lakini ina faida ya kuwa na magoli mengi ya kufunga.

African Lyon imejiimarisha katika dirisha dogo la usajili baada ya kuwaongeza wachezaji wazoefu kama Ivo Mapunda, Meshack Abel, Geogre Nyanda, Adam Kingwande na Vincent Barnabas. Pia benchi lake la ufundi limeimarishwa kwa kumkabidhi Charles Boniface Mkwasa mikoba ya kuinoa timu hiyo.

Yanga inatarajiwa kuendeleza makali yake iliyoonyesha katika kombe la Tusker, hivyo pambano hilo linatarajiwa kuwa la kuvutia.

31 comments:

Anonymous said...

Nawatakia kila la kheri ktk mzunguko wa pili mpira wa kitabuni kama yunavyoona ktk magazeti na ushindi ikiwezekana mzunguko wote bila kupoteza mtupe habari kama kawaida hatupo nyumbani daima mbele nyuma mwiko yanga damu baghdad

Anonymous said...

vipi huko

CM said...

dakika 36 bado 0-0

CM said...

tumepata bao la kwanza ktk dk ya 44 kupitia kwa Jerry Tegete

CM said...

Halftime
Yanga 1 African Lyon 0

Anonymous said...

mpira bado haijaisha

Anonymous said...

cm mambo vipi vijana wa papic wanaupiga? mdau italy

CM said...

dakika 90 zimemalizika kwa ushindi wa mabao 2-0

Tegete (44) na Ngassa (90)

Anonymous said...

Asante CM, nadhani ushindi huu utatupa moto wa kusonga mbele! Naona wachezaji wazawa wanazidi kumuonesha Kondic kwamba falsafa yake ya kujaza wachezaji wa kigeni yanga haikuwa na manufaa kwa club kwani hawajaonesha mchango wao msimu huu, hasa katika kucheka na Nyavu!
Mdau, ughaibuni!

Anonymous said...

hebu tupe tathmini kamili ya mchezo

Anonymous said...

alafu na msimamo ukoje?

Anonymous said...

Mnyama kapiga mtu tena, haya majamaa yatachukua Ubingwa mapema tu.

Anonymous said...

kakupiga wewe acha umbeya

Anonymous said...

jamani jinyama vipi mlio nyumbani?

mdau italy

Anonymous said...

Mnyama kashinda goli 2, magoli yote yamefungwa na Mgosi, jamaa wakishinda mechi nne tu, watakuwa wamechukua Ubingwa

Anonymous said...

mwaka huu ni wao sisi tujipange mwakani

Anonymous said...

mnakumbuka shuka kumeshapambazuka hahahaha

Anonymous said...

kamwambie mkeo,hahahahahahahahaha

MOJAONE said...

vipi mechi ya leo ya simba inaendeleaje?

Anonymous said...

mnyama anaongoza 2-0
mgosi na nyagawa

Tina said...

haya mnyama katafuna tena leo
Simba 2 Vs Prisons 1

Mgosi x 2
Nyagawa

Anonymous said...

samahani simba 3 Prisons 1

Anonymous said...

nafikiri wazo busara mnyama si mwenzetu mwaka huu tujifue mabingwa wa africa kwani speed ya mnyama kali mnyonge mnyongeni haki mpeni ubingwa wake .


jangwani halisi.

MOJAONE said...

Wahusika wa hii web mko wapi habari zote za zamani, hakuna mtu ana update kabisa yaani habari za Yanga tunazisoma kungine kabisa wakati zilikua zitoke hapa kwanza na ndio vyombo vingine vinukuu, kama mmeshindwa kazi tupeni sisi hiyo password tu-take care for this website. Nawashukuru waungwana mliopo Bongo kwa ku update na kutupa matokeo za mechi moja kwa moja endeleeni pia leo kutupasha..

MOJAONE said...

Washkaji msitusahau basi matokeo ya Yanga na manyema leo hii tupeni matokeo kila wakati, maana wahusika wa web hii wamelala!!!

MOJAONE said...

Mechi imeshaanza au bado wanajangwani??

Anonymous said...

Mechi bado saana, sasa hivi ni saa tisa mchana

MOJAONE said...

Sawa msitusahau tu.

MOJAONE said...

mambo yanasemaje huko??

絲瓜湯包Sam said...

cool!very creative!avdvd,色情遊戲,情色貼圖,女優,偷拍,情色視訊,愛情小說,85cc成人片,成人貼圖站,成人論壇,080聊天室,080苗栗人聊天室,免費a片,視訊美女,視訊做愛,免費視訊,伊莉討論區,sogo論壇,台灣論壇,plus論壇,維克斯論壇,情色論壇,性感影片,正妹,走光,色遊戲,情色自拍,kk俱樂部,好玩遊戲,免費遊戲,貼圖區,好玩遊戲區,中部人聊天室,情色視訊聊天室,聊天室ut,成人遊戲,免費成人影片,成人光碟,情色遊戲,情色a片,情色網,性愛自拍,美女寫真,亂倫,戀愛ING,免費視訊聊天,視訊聊天,成人短片,美女交友,美女遊戲,18禁,三級片,自拍,後宮電影院,85cc,免費影片,線上遊戲,色情遊戲,情色

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___