Tuesday, April 06, 2010

Tegete atarudi Ulaya?
Dili la mshambulijaji wa Yanga Jerry Tegete kucheza soka la kulipwa huko Sweden, limeota mbawa baada ya klabu yake kumtaka arejee nchini licha ya kufaulu majaribio.

Tegete ambaye aliondoka nchini Machi 18 mwaka huu, alitua katika klabu ya Dalkurd FF ya Sweden kufanyiwa majaribio ambayo alifaulu na klabu hiyo kumtaka ajiunge na nayo kwa mkopo wa miezi mitatu.

Awali wakala wa mchezaji huyo Bw. Damas Ndumbaro alitoa taarifa kwamba mchezaji huyo atarejea baada ya wiki mbili lakini wakati wiki mbili zikikaribia kumalizika, Ndumbaro aliiarifu Yanga kwamba mchezaji huyo amefaulu majaribio na klabu hiyo inaomba abaki huko Sweden ili ajiunge na Dalkurd FF kwa mkopo wa miezi mitatu.

Baada ya taarifa hiyo, klabu ya Yanga ilikataa ofa hiyo na kumtaka mchezaji huyo arejee nchini ili mazungumzo yafanyike. Yanga inadai kwamba makubaliano yalikuwa ni majaribio ya wiki mbili kisha mchezaji huyo arejee nchini kuitumikia klabu yake katika mechi mbili zilizosalia za ligi kuu ya Vodacom.

Hata hivyo tayari Ndumbaro alikaririwa na redio moja nchini akisema kwamba dili hilo la Tegete limekufa na mchezaji huyo atarejea nchini katikati ya wiki.

Mapema mwaka jana mchezaji mwingine Mrisho Ngassa aliwekewa ngumu na uongozi wa klabu hiyo baada ya wakala wa mchezaji huyo kumtafutia timu huko Norway - Lovham FC lakini Yanga ikataka taratibu zifuatwe.

Pia katikati ya miaka ya 90 mchezaji Edibiliy Lunyamila alirejeshwa nchini kutoka kwenye majaribio huko Ujerumani ili aikabili Simba katika mechi ya ligi. Baada ya mechi hiyo Lunyamila hakubahatika tena kucheza soka la kulipwa nje ya nchi.

10 comments:

Anonymous said...

Hizo habari ni za ukweli? lakini kama waliomba kibali cha wiki 2 hizo za miezi 3 ya mkopo wamepitishiana na nani? ni vizuri maslahi ya mchezaji na club yakaangaliwa

Paul said...

Mchangiaji wa hapo juu naungana na wewe. kwa maana mi ninavyojua ni kwamba kama kuna timu inamuhitaji mchezaji, hukaa chini na clabu husika na kufanya mazungumzo nayo. ulaya wanaita dil

Anonymous said...

klabu za ulaya ndizo zilivyo,wanafikiri waafrika wanaashida sana nchi zao.sioni kosa la yanga kwa sababu wamejifunza na kosa la nadir .tegete usiwe na homa ndugu ile ilikua dili ya ubabaishaji tuu.

Anonymous said...

sasa kama waliomba kibali cha wiki mbili na wakaona kuwa anafaa wakaomba cha miezi mitatu sasa tatizo liko wapi?? mi sioni tatizo hapo ila tatizo liko kwa Yanga hali hii ya kuwawekea wachezaji ngumu sio nzuri hata kidogo kwani ni wakati wakuangalia maslahi ya Mchezaji kwanza kwani kama kuitumikia timu keshaitumia vya kutosha ni wakati wake wa kuimarisha maisha yake kwani umri hamusubiri. Jamani Yanga tuamke!!

Anonymous said...

Kwanza nashukuru mdau kutuwekea blogu hii maana chama letu sijuwi nimeshikwa nanini linashindwa weka blogu yetu mtandaoni...? kuhusu wachezaji kurudishwa pindi wanapokwenda majaribioni mimi naungana na klabu... kwa taarifa yetu hapo kuna kono la mtani ili kutozoofisha kwenye game lijalo washindwe na walegee.. mfano miaka ya nyuma Athumani Abdallah China aliondoka kwa mtindo huu.. karibu na mechi na alitudi mechi imeshapigwa na ili kutufumba macho wakampiga hogo(POP) la mkono ili tujue ni mgonjwa kumbe ili kuwa mbinu yao... kwa Tegete wameshindwa... Huyu Ndumbalo nani asiye mjua kwamba Mnyama damu... lazima wang'oke tu...

Anonymous said...

tukitaka maendeleo ya kweli ktk soka lazima tuache mawazo duni ya yanga na simba,mechi ya simba na yanga ya j2 aina jipya ,simba bingwa tayari na yanga ni ya 2,ni kama mechi ya kukamilisha ratiba tu,viongozi tumieni busara kijana ajitafutie maisha soka ndo kazi yake,tazama kambi ya mechi na simba tumeweka sehemu bora holiday inn ,hii ilipaswa tufanye wakati wa mechi ya lupopo ambayo kisoka ilikua muhimu zaidi ya hii ya j2,kwa mpango huu kila mwaka tutaishia pua chini.

絲瓜湯包Sam said...

That's actually really cool!亂倫,戀愛ING,免費視訊聊天,視訊聊天,成人短片,美女交友,美女遊戲,18禁,
三級片,後宮電影院,85cc,免費影片,線上遊戲,色情遊戲,日本a片,美女,成人圖片區,avdvd,色情遊戲,情色貼圖,女優,偷拍,情色視訊,愛情小說,85cc成人片,成人貼圖站,成人論壇,080聊天室,080苗栗人聊天室,免費a片,視訊美女,視訊做愛,免費視訊,伊莉討論區,sogo論壇,台灣論壇,plus論壇,維克斯論壇,情色論壇,性感影片,正妹,走光,色遊戲,情色自拍,kk俱樂部,好玩遊戲,免費遊戲,貼圖區,好玩遊戲區,中部人聊天室,情色視訊聊天室,聊天室ut,成人遊戲,免費成人影片,成人光碟,情色遊戲,情色a片,情色網,成人圖片區

Anonymous said...

[url=http://louboutinmart.co.uk]christian louboutin outlet uk[/url] Ms. http://dkgoose.com Icluwatmn [url=http://csrhelix.com]Canada goose outlet [/url]
fdroke 520656 [url=http://www.chilliwackbombersoutlet.com]mens canada goose jacket[/url] 551260 [url=http://www.officialcanadagooseparkas.ca]canada goose in toronto[/url]

Anonymous said...

[url=http://louboutinmart.co.uk]louboutin uk[/url] Synthetic supplements or libido boosters work by vigorously changing your physiology and which makes it what you want so that it is instead of permitting it to induce exactly the same effects by itself terms. [url=http://dkgoose.com]Canada Goose Parka[/url] Ildrmlqpu [url=http://www.louboutinoutletuks.co.uk]christian louboutin uk[/url]
kgchgg 682497 [url=http://www.chilliwackbombersoutlet.com]canada goose down vest[/url] 218686 [url=http://www.beatsbydreaonsales.com]beats by dre christmas[/url]

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___