Sunday, July 10, 2011

KAGAME CASTLE CUP

Fainali ya kufa mtu

Hatimaye fainali ya Kagame Castle cup ambayo ilikuwa ikisubiriwa na wengi inapigwa leo kwenye Uwanja wa Taifa jijini Dar kati ya Yanga na Simba.

Timu zote mbili zimeingia fainali baada ya kuvuka hatua ya nusu fainali kwa njia ya matuta. Simba iliitoa El Mereikh ya Sudan wakati Yanga iliitoa St. George ya Ethiopia.

Timu hizo mbili zinaingia zikitaka kulinda rekodi zake katika michuano hiyo:

YANGA:
Kocha Sam Timbe katika mechi zote tatu alizotinga fainali. Amefanya hivyo akiwa na SC Villa, Polisi za Uganda na Atraco ya Rwanda.

SIMBA:
Haijapoteza fainali yeyote ya Kagame iliyopigwa katika ardhi ya Tanzania. Tayari imefanya hivyo mara sita.

Mchezaji kwa uhakika atakosa mchezo wa leo kutokana na kadi ni Jerry Santo wa Simba ambaye ana kadi mbili za njano.

Bingwa wa michuano hiyo atajinyakulia dola za Kimarekani 30,000

13 comments:

Anonymous said...

haya lete ukweli leo,sio kuogopana.kama wewe simba umekuja hapa karibu lakini ukweli.

Anonymous said...

Mimi ni Yanga, nawapa nafasi kubwa Simba/

Anonymous said...

kikosi cha Yanga leo:
1. Berko
2. Nsajigwa
3. Joshua
4. Chacha
5. Nadir
6. Nurdin
7. Taita
8. Seif
9. Mwape
10. Tegete
11. Kiiza

dakika 30 sasa bado ni 0-0

Anonymous said...

kikosi cha Yanga leo:
1. Berko
2. Nsajigwa
3. Joshua
4. Chacha
5. Nadir
6. Nurdin
7. Taita
8. Seif
9. Mwape
10. Tegete
11. Kiiza

dakika 30 sasa bado ni 0-0

Anonymous said...

leteni matokeo mlio uwanjani

Anonymous said...

dakika 108 gumbo amtungua kaseja mpra bado unaendelea

Anonymous said...

eti huo mpira utaisha saa ngapi? naomba unijibu mdau.

Anonymous said...

samahani ni asamoh kwa kichwa soma ktk blg michuzi.yanga damu kuwait

Anonymous said...

hongera wana yanga kwa ubingwa wa kagame kila la kheri tunangoja maendeleo ziada mkereketwa wa yanga kuwait

Anonymous said...

hayawi hayawi sasa yamekua mnyama kafa na mazishi uwanjani

Anonymous said...

MNYAMA KACHINJWA NA MTU ALIOTOKA KIFUNGO CHA MIAKA MITATU YAAAAAAAAAAANGA

adiratna said...

article is very good,
note my adiratna
Adiratna Blog
blog purno

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___