Tuesday, March 10, 2009

Tumerudi

Mabingwa wa soka Tanzania Bara, Yanga imewatandika mabingwa wa soka ligi daraja la kwanza Canada Vancouver White Caps kwa mabao 3-0 katika mchezo wa kujipima nguvu uliopigwa kwenye uwanja wa Taifa.

Mabao ya Yanga katika mechi hiyo yalifungwa na Jerry Tegete (2) na Mike Baraza.

Ndugu wadau kwa siku kadhaa nimeshindwa kupachika post kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wangu. Najua ni wengi mtakuwa mmesononeshwa na ukimya huu lakini si nia yangu kufanya hivyo lakini ki-ubinadamu naomba tusameheane na tuendelee na mambo yetu ya kuhabarishana na kubadilishana mawazo kuhusu mambo mbali mbali yanayohusu klabu ya Yanga na wakati mwingine ki-uzalendo tunaizungumzia timu yetu ya Taifa - Taifa Stars.

Amani iwe kwenu.

4 comments:

Anonymous said...

Tuko pamoja

Masebe said...

Asante bwana CM tulijiuliza ku nani.Tunashukuru kurudi tena.

Anonymous said...

Utapotea tena kesho jioni.5 BILA HAKUTAKALIKA HAPA.KWA WAARABU NYIE ASUSA TU MTAACHIA TU.

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___