Saturday, October 16, 2010

Simba achinjwa Mwanza
Bao pekee liliofungwa na Jerry Tegete katika dakika ya 71 limetosha kuipa timu ya Yanga ushindi wa 1-0 katika mchezo wa ligi kuu ya Vodacom ulioisha hivi punde.

Tegete alianza siku ya leo kwa kuacha ujumbe kwenye facebook "Huu wa leo kama ni mziki basi segere huku yanga huku simba ngoma ipo kati mpaka kieleweke!! Gudmrn' friends n' siku njema wish us luck pls!" bila shaka alijua kwamba leo itakuwa siku ya pekee kwake.

Hongera wana Jangwani.

5 comments:

Anonymous said...

Safi sana! Hongera Yanga.

Excomta said...

Naona wale jamaa zetu wenye tambo na vuvuzela nyingi wameacha kusoma blog yetu. Kwani walikuwa wanachonga sana. Sasa wametulia kama maji mtungini. Tegete Noma!!!

Anonymous said...

kwa ujumla hawana jipya. wamebaki kuishia kusema kwenye magazeti. ubingwa kwa mwaka huu mungu atajaalia. we fikiria kocha amekuwa kama mtu wa day pay!

Anonymous said...

Mnasemaje sasa watani.droo 3 mfululizo.kukubali mlibahatisha hata papic alikubali simba ilicheza vizuri.haya tunawacha ndugu zangu.pwenti 2 tuko juu.indeketa hiyo! Beeb beeb

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___